| Zawadi ya keki iliyotolewa kwa Katibu Tawala Mkoa wa Singida Liana Hassan. |
| Wafanyakazi wa Sekretarieti ya Mkoa wa Singida wakimuimbia wimbo maalum wa siku ya kuzaliwa Katibu Tawala Mkoa wa Singida Bw Liana Hassan leo asubuhi katika ukumbi wa mikutano ofisini hapo. |
| Mratibu wa TACAIDS Mkoa wa Singida Bw Fidelis Mdala akimpa mkono wa heri Katibu Tawala Mkoa wa Singida Liana Hassan. |
| Katibu Mahsusi Mwanahamisi Binde akiandaa keki kwa ajili ya wafanyakazi wa Sekretarieti ya Mkoa wa Singida. |
| Afisa utumishi Fransisca Mmari akisherehesha shughuli ya kumpongeza Katibu Tawala Mkoa wa Singida Bw Liana Hassan kwa kutimiza umri wa miaka 59. |
No comments:
Post a Comment